ทัพศิลปินดาราวัยรุ่นรับรางวัล“เยาวชนต้นแบบแห่งปี” THAILAND MASTER YOUTH 2020-2021 #3 - สมาคมนักข่าวบันเทิง official

Sidebar Ads

Post Top Ad

Responsive Ads Here

วันเสาร์ที่ 3 เมษายน พ.ศ. 2564

ทัพศิลปินดาราวัยรุ่นรับรางวัล“เยาวชนต้นแบบแห่งปี” THAILAND MASTER YOUTH 2020-2021 #3


THAILAND MASTER YOUTH 2020-2021 #3


  THAILAND MASTER YOUTH 2020-2021 ครั้งที่ 3 การประกาศรางวัลเชิดชู หน่วยงาน องค์กร บุคคล และเยาวชนคนเก่ง คนดี ที่มีความสามารถ สร้างชื่อเสียงให้กับประเทศ และเป็นแรงบันดาลใจให้กับเด็ก เยาวชนในสังคมไทย โดยการคัดเลือกของ ชมรมสร้างสรรค์ พัฒนา เด็กและเยาวชนแห่งประเทศไทย ซึ่งมี นายอนุชา ลังประเสริฐ ประธานชมรม สร้างสรรค์ พัฒนา เด็กและเยาวชนแห่งประเทศไทย , นายธีรเดช พวงศิริ ประธานการจัดงาน จัดขึ้นในวันเสาร์ที่ 3 เมษายน 2564 โดยได้รับเกียรติจาก หม่อมหลวงปนัดดา ดิศกุล ประธานมอบรางวัลอันทรงเกียรติ ณ อัลตร้า อารีน่า ฮอลล์ ชั้น 5 ศูนย์การค้า โชว์ ดีซี

















       รางวัลเชิดชูเกียรติเยาวชนคนเก่ง คนดี ที่มีความสามารถ สร้างชื่อเสียงให้กับประเทศ และเป็นแรงบันดาลใจให้กับเยาวชน โดยจัดขึ้นเป็นครั้งที่ 3 แล้ว สำหรับปีนี้มีเยาวชนเข้ารับรางวัลในสาขาต่างๆ อาทิ สาขาผู้สร้างแรงบันดาลใจ  ลิซ่า ลลิษา มโนบาล , แบมแบม กันต์พิมุกต์  ภูวกุล ,แอลลี่ อชิรญา  นิติพนสไปร์ท ศุกลวัฒน์ พวงสมบัติ , แบงค์ ศุภณัฏฐ์ เหมือนตา ฯลฯ สาขาศิลปิน นักร้องนักแสดง   วง TRINITY , รัชโย รัชโยธิน เพ็งจันทรา ,เฟิร์ส อนุวัฒน์ แซ่โจว ,วง FEVER , วง Red Spin ,วง NKO, เขต ธนพล หทัยเดชะดุษฎี , สมาร์ท วรรธนะ เยาว์เต่า , ปิยฉัตร จันทะแสง ,เขต ศิรสิทธิ์ พันยา , มีมี่ กัลยรัตน์  ขัติยะเอิร์ธ พิรพัฒน์  วัฒนเศรษสิริ ,มิกซ์ สหภาพ วงศ์ราษฎร์ , สกาย วงศ์รวี นทีธร ,ฟรัง นรีกุล เกตุประภากร , ไฮด์ ศรุญสธร ธนวัชร , บอส ชรัณ  รัตนเมธานนท์ ,ต้าร์ ชวัฒคมน์ เสนะวัต ,ป่าน นันทวัฒน์ ศรีวิวัฒน์ , ฮาร์ท ชินดนัย เดชะวลี ,เหลียง พิทักษ์ พสุธรเมฆพัฒน์ , บอส บูลเศรษฐ์ ภูสินโชควงศา ,ตี๋ คุณากร สุนันธรรม  ,เปรม วรุศ  ชวลิตรุจิวงษ์ , บุ๋น พณัฐ  กันทะชัย ,เอิร์ธ กัษมนณัฏฐ์ นามวิโรจน์ , โอม ประชา ศรีประมาณ ,ราวิน  โค้ชขึง ,ยุคลเดช  ปัจฉิม  ,กันต์ นครินทร์  ผ่านวงศ์ ,โต้ง ธรรพ์ณธร หงษาคำ ,ท๊อด สุทธิพงษ์ นาคแดง ,นนท์ นฤดล บรรเทา , วิทวัส แว่นแก้ว ,แซนต้า พงศ์ภัค อุดมโภชน์ ,กลุ่มนักแสดงแก็งลูกเป็ด และ เยาวชนอีกมากมายรวมถึงรางวัล บุคคลผู้อยู่เบื้องหลังความสำเร็จของเยาวชนแห่งปี คุณอรุโณชา  ภาณุพันธ์ ,คุณเอกชัย ศรีวิชัย , คุณวราวุฒิ เจนธนากูล , คุณอนุวัติ วิเชียรณรัตน์ , คุณเฉลิมชัย  มหากิจศิริ ,อ.นคร ชูสอนสายครูแบงค์ ชินดนัย  ภูวกุล ,คุณศรุดา  นิ่มพิทักษ์พงษ์ (กุ้ง คูนิต้า) ฯลฯ
































โดยมีเยาวชน ผู้ได้รับการคัดเลือก รับรางวัลในสาขาต่างๆ ต่อไปนี้

1- ผู้สนับสนุน ส่งเสริมกิจกรรม พัฒนาเด็กและเยาวชน

2- องค์กรต้นแบบ ส่งเสริมพัฒนาเด็กและเยาวชน       

3.-บุคคลต้นแบบ ผู้อยู่เบื้องหลังความสำเร็จของ เด็กและเยาวชน

4- เยาวชนต้นแบบ          สาขา  ผู้สร้างแรงบันดาลใจ

5- เยาวชนต้นแบบ          สาขา วิชาการ  

6- เยาวชนต้นแบบ          สาขา ศิลปวัฒนธรรมและดนตรี

7- เยาวชนต้นแบบ          สาขา  ทักษะฝีมือและอาชีพ

8- เยาวชนต้นแบบ          สาขา  กีฬา และ นันทนาการ

9- เยาวชนต้นแบบ          สาขา  ศิลปิน ดารา นักร้อง และนักแสดง   

 

1. ผู้สนับสนุน ส่งเสริมกิจกรรม พัฒนาเด็กและเยาวชน

2.องค์กรต้นแบบส่งเสริมพัฒนาเด็กและเยาวชน

ลำดับ

ชื่อ / หน่วยงาน

รายละเอียด

1

สมาคมวิทยาลัยเทคโนโลยีและอาชีวศึกษาเอกชนแห่งประเทศไทย

ดร.อดิศร สินประสงค์ นายกสมาคม

สมาคมวิทยาลัยเทคโนโลยีและอาชีวศึกษาเอกชนแห่งประเทศไทย ในพระราชูปถัมภ์ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารี

2

กรมพัฒนาฝีมือแรงงานแห่งชาติ

กรมพัฒนาฝีมือแรงงานแห่งชาติ

3

เว็บไซต์ DEK-D.COM

บริษัท เด็กดี อินเตอร์แอคทีฟ จำกัด

4

มินิซีรีย์เรื่อง หลุด” (The Leaked)

บริษัท สแน๊คบ๊อคซ์ โชว์บิซ จำกัด /มูลนิธิพิทักษ์และคุ้มครองเด็ก

การรณรงค์รู้เท่าทันสื่อลามกอนาจารเด็ก

5

รายการลูกทุ่งไอดอล

คุณวราวุธ เจนธนากุล  กรรมการผู้จัดการ

บริษัท เซ้นส์ เอนเตอร์เทนเมนท์ จำกัด

6

รายการ Lodi X Next I Dol

บริษัท เวิร์คพอยท์ เอนเทอร์เทนเม้นท์ จำกัด (มหาชน)

7

รายการ I dol Paradise

บริษัท วีซีเอ็ม คอร์ปอเรชั่น จำกัด

8

สภาองค์กรเยาวชนคนสร้างชาติ

คุณณิชาภา  สิงหณรงค์ ประธานองค์กร

 

3.บุคคลผู้อยู่เบื้องหลังความสำเร็จของเยาวชน

ลำดับ

ชื่อ / หน่วยงาน

รายละเอียด

1

คุณอรุโณชา       ภาณุพันธ์  (พี่หน่อง)

กรรมการผู้จัดการ บริษัท บอร์ดคาซท์ ไทยเทเลวิชั่น จำกัด

2

คุณเอกชัย         ศรีวิชัย  (พี่เอก)

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง ผู้อนุรักษ์ศิลปวัฒนธรรม

3

คุณอนุวัติ          วิเชียรณรัตน์ (วุฒิ)

กรรมการผู้จัดการ บริษัท 4 โนล็อค จำกัด

4

อาจารย์ นคร ชูสอนสาย

อาจารย์หัวหน้าผู้ฝึกสอนกีฬาฟุตซอล ร..ราชวินิตบางเขน / มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์

5

คุณศรุดา  นิ่มพิทักษ์พงษ์ (พี่กุ้ง คูนิต้า)

ผู้บริหาร Idol exchange Fashion Designer

6.

คุณเฉลิมชัย  มหากิจศิริ (คุณกึ้ง)

ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บ .โฟร์ วัน วัน เอ็นเตอร์เทนเม้นท์ จำกัด

7.

คุณชินดนัย  ภูวกุล  (แบงค์)

กรรมการผู้จัดการ บี เฮ้าท์  สตูดิโอ ผู้ออกแบบท่าเต้นแนวหน้าของไทย

 

4.- เยาวชนต้นแบบ  สาขาผู้สร้างแรงบันดาลใจ

ลำดับ

ชื่อ / หน่วยงาน

รายละเอียด

1

นางสาวลลิษา    มโนบาล

ลิซ่า ศิลปินนักร้องวง Black Pink ปท.เกาหลี

2

นายกันต์พิมุกต์  ภูวกุล       

แบม แบม  ศิลปินนักร้องวง Got 7 ปท.เกาหลี

3

นายศุภณัฏฐ์     เหมือนตา

นักฟุตบอลทีมชาติไทย สโมสร Burirum United

4

นายมูฮัมหมัด   อุสมานมูซา 

นักฟุตซอลทีมชาติไทย

สโมสร  Ptt Bluewave  Chonburi Futsal Club

5

นายกุลวุฒิ     วิทิตศานต์ (วิว)

แชมป์แบดมินตัน  เยาวชนโลก 3 สมัย

6

นายศุกลวัฒน์   พวงสมบัติ

สไปร์ท แร็ปเปอร์วัย 15 ปี รองแชมป์ SMTMTH2

Show me the money Thailand 2

 

5.เยาวชนต้นแบบ   สาขา  วิชาการ

ลำดับ

ชื่อ / หน่วยงาน

รายละเอียด

1

นายพนธกร ประเสริฐสุข

 

รางวัลเหรียญทองแดง International Olympiad in Informatics 2020 (IOI 2020) ปท.สิงคโปร์

2

เด็กหญิงสุภาพิชญ์  รุ่งเรืองหิรัญ 

 

..สาธิต มศว รางวัล เหรียญทองคณิตศาสตร์ ASMO international 2019 ประเทศจีน

3

นายปรมัตถ์ สมุทรสินธุ์

รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันคณิตศาสตร์โอลิมปิกระหว่างประเทศ (International Mathematical Olympiad 2020) จัดการแข่งขันออนไลน์ โดยประเทศรัสเซีย

4

นายพิชญุตม์ แสงรุ่งคงคา

รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันคณิตศาสตร์โอลิมปิกระหว่างประเทศ (International Mathematical Olympiad 2020) จัดการแข่งขันออนไลน์ โดยประเทศรัสเซีย

5

นายรัชต์  เรืองเดชอนันต์

 

เหรียญทองแดงรางวัลทางวิชาการ นานาชาติ(SASMO)singapore@asin school math Olympiad2019

6

นายกฤติธี  รัชชนันท์

 

เหรียญทองแดง การแข่งขันคอมพิวเตอร์โอลิมปิก

7

เด็กชายนันทวัฒน์  อานาม

เด็กชายเพชร  เทือกสุบรรณ

แชมป์โอลิมปิกหุ่นยนต์ระดับนานาชาติและแชมป์โลก รายการ(WRO)World robot Olympiad 2019 ประเทศฮังการี

 

6.เยาวชนต้นแบบ   สาขา  ศิลปวัฒนธรรม และ ดนตรี

ลำดับ

ชื่อ / หน่วยงาน

รายละเอียด

1

นายศรราม  อเนกลาภ

พระเอกลิเก เงิน ล้าน ผู้อนุรักษณ์ศิลปะวัฒนธรรมไทย

 

2

นายกมลภัทร  ดอกมณฑา

รร.รังษีวิทยา เชียงใหม่     winner young models of the world 2019  ประเทศเวียดนาม

3

นายธีร์ธวัช  อรรถศาสตร์ศรี

รร.สาธิต มศว  ประสานมิตร ตัวแทนประเทศไทยเผยแพร่วัฒณธรรม ร้องเลงสยามเมืองยิ้ม งาน Thai Expo Okinawa 2019

4

..ภาษิต นรัตถรักษา 

เยาวชนตัวแทนประเทศไทย เผยแพร่วัฒณธรรม 4 เมือง ใน ปท.สหรัฐอเมริกา

5

..ศุภนิดา  เผ่าเสถียรพันธ์ 

..ศุภรดา  เผ่าเสถียรพันธ์ 

 

little asia pacific 2019/prince of peach 2020/ฑูตวัฒณธรรมแห่งสยาม

6.

นายจิรเดช  เพ็งรัตน์

หัวหน้าคณะ โนรามอส ยอดระบำ และ-ครูสอนพิเศษการแสดงโนราให้กับนักศึกษา มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขต ศรีธรรมโศกราช

7.

..กันตพัฒน์  โรจนสมิทธ์ 

.2 โรงเรียนนานาชาติสิงค์โปร   The Asian winner in Q corner completion 2020 ที่ ของเอเชีย

8.

..ชนกนันท์  โรจนสมิทธ์

โรงเรียนนานาชาติสิงคโปร World tourism festival 2019

Ambassdress of the world

9.

..ทัตพิชา  กิตติพนังกุล 

ร้องเพลงประสานเสียง  ถ้วยพระราชทาน 9 ใบ ยุวฑูตอาเชี่ยนสภาวัฒณธรรม

10.

นางสาววรินยุพา วาซิซาวา

 

ชนะเลิศแข่งขันวาดภาพ ต่างประเทศ อาทิ ฮ่องกง ญี่ปุ่น บังกาเรีย และฝรั่งเศส

 

7.เยาวชนต้นแบบ   สาขา ทักษะฝีมือ และ อาชีพ

ลำดับ

ชื่อ / หน่วยงาน

รายละเอียด

1

นายปราโมทย์ วงศ์หนูพะเนาว์

เหรียญทองวงจร ดิจิตอล  ระดับประเทศและนานาชาติ

2

นางสาวปิยาภัสร์ ปัทมเนตร

ชนะเลิศการทำอาหารระดับนานาชาติ ที่เกาหลีใต้

3

นายณรงค์ฤทธิ์  เกตุพิลา 

เหรียญทองวงจรดิจิตอลและเครื่องเสียง ระดับประเทศและนานาชาติ

4

นายสัญชัย   สามารถ

ชนะเลิศ ICDL Digital challenge 2019  ประเทศมาเลเชีย

5

นายปรวิศ  เล็กวิชัย

นางสาวสุทธิดา ผลเวช 

ชนะเลิศการประกวด amimation brand blood first time  donor เพื่อการบริจาคโลหิตสภากาชาดไทย

6

นางสาวเจนจิรา  แก้วงาม  

ชนะเลิศการแข่งขันสุดยอดสายสัญญาณมาตรฐานอเมริกา  Cabling contest ระดับ  world skills Asean

7

นางสาววนิชา  หอมกลิ่น 

นายธนดล   ทรัพย์สิน

นายสมพงษ์  เอี่ยมพล

รางวัลวิชาชีพพิเศษ​ ผู้สงสารแห่งสันติภาพ ในลูกเสือโลก  Scout of the world aword

8

นายยศวรรธน์  แจทอง

เหรียญทองนานาชาติ Marketing Aword

 

8.เยาวชนต้นแบบ   สาขา  กีฬาและนันทนาการ

ลำดับ

ชื่อ / หน่วยงาน

รายละเอียด

1

นางสาวเบญจพร ลิ้มพานิชย์

เหรียญทองยิมนาสติกลีลา ซีเกมส์ 2019 ปท.ฟิลลิปปินส์

2

นายชานนท์   อินทร์ต๊ะ (โตโต้)

Champion Mini P รายการ AAMC มาเก๊า ปท.จีน

3

นายพีรณัฐ    ฟักทองอยู่  (พีพี)

Champion Extream wwf wakefest series 2019

4

นางสาวสิรินดา  พันสถา

ชิงแชมป์โลกนักกีฬาเพาะกายและฟิตเนส  ณ เมืองเซจู เกาหลีใต้                                                       

5

ทีมเรือพายมังกร

Champion แชมป์โลกเรือพายมังกร ปี 2020

6

ทีมฟุตบอล ร..ราชวินิตบางเขน

Champion 7 HD Cup 2019

7

นายเตวิช   ตู้ทวีทรัพย์

Champion  Asian Shooting Championchip , Qatar

8

นายภรภัทร  ธรรมาธิคม

เยาวชนทีมชาติ ชนะเลิศเทเบิลเทนนิสอาเซี่ยน

9

นายพนพรุจน์ วันเพ็ง  (เจ้าเจ)

 

แชมป์มวยโลก เหรียญทอง IFMA YOUTH WORLD  Championship 2019

10

นายพชรดิษย์ พรรณรักษา(แพนเตอร์)

 

รางวัลชนะเลิศ ปั่นจักรยานถ้วยพระราชทาน พระพันปีหลวง

11

นายอานันท์ เทพหัสดิน ณ อยุทธยา           

เหรียญเงินเครื่องเป่านานาชาติ Thailand international wind symphone completion 2019

12

เด็กหญิงสุขุมาภรณ์  หมอดู

           

ชนะเลิศแข่งเต้นระดับประเทศ /เหรียญทองรุ่นจูเนียร์ ไทยแลนด์ฮิปฮอบ แดนซ์แชมป์เป้ยนชิป 2019 เมืองฟินนิกซ์ สหรัฐอเมริกา

13

นายพรรคพล  ธีระรัตน์สกุล

นายพณิชพล  ธีระรัตน์สกุล  

นักกีฬา  แบดมินตัน เยาชนทีมชาติไทย

14

นายทัธชรัณย์  ประพัฒน์โพธิ์ 

เยาวชนทีมชาติและเหรียญทองว่ายน้ำฟรีสไตล์ Sea Age Group คร้งที่ 43 ประเทศกัมพูชา

15

นายธนชัย  ศักดิ์ชัยเจริญกุล (คิน)

นักกีฬาไอซ์ฮอกกี้ เยาวชน ทีมชาติไทย

16

นายสิริโรจน์ ศิลชัยทาน

Champoin Taekwondo & Hapkido Bangkok Thailand Open International Championship 2020  (เเรงกิ้งติดอันดับ10ของโลก)

 

 

9.เยาวชนต้นแบบ   สาขา  ศิลปิน นักร้อง นักแสดง

ลำดับ

ชื่อ

รายละเอียด

 

รางวัล International Y. Artist

 

1

Greatguys [ Korea]

ศิลปิน Boy Band สังกัด DNA Entertainment KOREA

 

รางวัล ศิลปินนักร้องขวัญใจเยาวชน

 

2

             TRINITY

ศิลปินนักร้องกลุ่ม สังกัด ค่ายโฟร์ โน ล็อค

 

      รางวัล ศิลปินนักร้องดาวรุ่ง

 

3

นาย รัชโยธิน เพ็งจันทรา (รัชโย)

แร็พเปอร์โคราชดังไปทั่วโลก ยอดวิวทะลุ60ล้านวิว

4

นางสาว อชิรญา  นิติพน (เอลลี่)

สังกัดค่าย โฟร์วันวัน มิวสิค (411Music)

5

นายอนุวัฒน์ แซ่โจว  (เฟิร์ส)

สังกัดค่ายมาร์ (Marr) เจ้าของเพลง ถ้าเขาจะรัก (ยืนเฉยๆ เขาก็รัก)

6

วง FEVER

สังกัด บริษัทเวิร์คพอยท์เอ็นเทอร์เทรนเมนท์ จำกัด (มหาชน)

7

วง Red Spin

สังกัดค่าย BH Brick House

8

วง NKO           

สังกัดค่าย Kami Entertainment

9

นายธนพล  หทัยเดชะดุษฎี (เขต)

สังกัดค่าย ข้าวสารเอ็นเตอร์เทนเม้นท์ 

10

นายวรรธนะ  เยาว์เต่า (สมาร์ท)

สังกัดค่าย ข้าวสารเอ็นเตอร์เทนเม้นท์ 

11

นายศิรสิทธิ์ พันยา (เขตต์)  

ลูกทุ่งไอดอล สังกัด บริษัท เซ้นส์ เอนเตอร์เทนเมนท์ จำกัด

12

นางสาวปิยฉัตร จันทะแสง  

ลูกทุ่งไอดอล สังกัด บริษัท เซ้นส์ เอนเตอร์เทนเมนท์ จำกัด

 

      รางวัล ศิลปินนักแสดงดาวรุ่ง

 

13

นางสาวกัลยรัตน์  ขัติยะ  (มีมี่)

นักแสดงจากช่อง 7  ละครแม่เบี้ย

14

นายพิรพัฒน์  วัฒนเศรษสิริ (เอิร์ท)    

นักแสดงนำซีรีส์  นิทานพันดาว Gmm25

15

นายสหภาพ  วงศ์ราษฎร์ (มิก)  

นักแสดงนำซีรีส์ นิทานพันดาว  Gmm25

16

นายวงศ์รวี นทีธร  (สกาย)

นักแสดง  สังกัดนาดาว

17

นางสาวนรีกุล เกตุประภากร  (ฟรัง)

นักแสดง  สังกัดนาดาว

18

นายศรุญสธร  ธนวัชร   (ไฮด์) 

นักแสดงซีรีส์ Tharn Type  ช่อง One

19

นายชรัณ  รัตนเมธานนท์   ( บอส )

นักแสดงละคร รักแรกพบ ช่อง one 

20

นายชวัฒคมน์  เสนะวัต    (ตาร์)

นักแสดงซีรีส์ บราเธอร์ ช่อง  one

21

นายนันทวัฒน์  ศรีวิวัฒน์  (ป่าน)

นักแสดงซีรีส์ บราเธอร์  ช่องone

22

นายชินดนัย  เดชะวลีกุล  (ฮาร์ท)

นักแสดงซีรีย์ บราเธอร์ ช่อง one

23

นายพิทักษ์  พสุธรเมฆพัฒน์    (เหลียง)

นักแสดงซีรีส์ บราเธอร์ ช่อง one

24

นายบูลเศรษฐ์  ภูสินโชควงศา  (บอส)  

นักแสดงซีรีส์  บราเธอร์ ช่อง one

25

นายคุณากร   สุนันธรรม    (ตี๋) 

นักแสดงนำ ซีรีส์ โค้ชลับ สลับรัก Line tv

26

นายวรุศ  ชวลิตรุจิวงษ์     (เปรม)  

นักแสดงซีรี่ส์  ด้ายแดง  Line  TV

27

นายนพณัฐ  กันทะชัย  (ปุ่น)   

นักแสดงซีรีส์ ด้ายแดง  Linv  Tv

  28

นายกัษมนณัฎฐ์   นามวิโรจน์    (เอิร์ธ)   

นักแสดงซีรี่ส์  ด้ายแดง  Line  Tv

  29

นายประชา  ศรีประมาณ   (โอม)   

นักแสดงซีรีส์ ข่อยฮักเจ้า  เรารักกัน  WeTv

  30

นายราวิน  โค้ชขึง   (แจ้คเด้ลายไทย)

นักแสดงซีรีส์  ข่อยฮักเรา รักกัน    WETV

31

นายยุคลเดช  ปัจฉิม  (ต้าวหยอง)

นักแสดงซีรีส์  เซียวซำน้อย  Ais   Play

32

นายนครินทร์  ผ่านวงศ์    (กันต์)  

นักแสดงซีรีส์ เซียวซำน้อย  Ais Play

33

นายธรรพ์ณธร หงษาคำ (โต้ง)

นักแสดงซีรีย์ นิยามรัก So Much In Love ทาง Line TV

34

นายสุทธิพงษ์ นาคแดง (ท๊อด)

นักแสดงซีรีส์ เคลิ้ม  Line.Tv

35

นายนฤดล บรรเทา (นนท์)

Mister StarThailand.2020

36

นายวิทวัส แว่นแก้ว 

ชนะเลิศ Best Deaf Male Model of.the Year 2019

37

นายพงศ์ภัค  อุดมโภชน์    (แซนต้า) 

นักแสดงค่าย  วาบิซาบิ

38

กลุ่มนักแสดงแก็งลูกเป็ด

สังกัด อีสานเลิฟกรุ๊ป 











ภาพข่าวโดย  EVENT96photographer

ไม่มีความคิดเห็น:

โพสต์ความคิดเห็น

Post Bottom Ad

Responsive Ads Here