กุ้ง ศรุดา แห่ง @idol_exchange จับมือ โอ๋ สตาร์ฮันเตอร์ แห่ง @starhunter_entertainment เป็นผู้จัดจำหน่าย LISA FIRST SINGLE ALBUM LALISA อย่างเป็นทางการ แต่เพียงผู้เดียว ในประเทศไทย
พบโปรเจ็ค ยักษ์ใหญ่
กับเปิดปรากฎการณ์ แห่ง ความสุข แด่เหล่า บลิ๊งค์ ไทยแลนด์ กับการจับมือ ระหว่าง กุ้ง คูนิต้า แห่ง @idol_exchange X โอ๋ สตาร์ฮันเตอร์ แห่ง @starhunter_entertainment สำหรับ การเป็น ผู้จัดจำหน่าย LISA FIRST SINGLE ALBUM LALISA อย่างเป็นทางการ แต่เพียงผู้เดียว ในประเทศไทย ความปัง จึงบังเกิด
เตรียมพบกับอัลบั้ม LISA FIRST SINGLE ALBUM LALISA ทั้งสองเวอร์ชั่น BLACK VER. & GOLD VER. สามารถซื้อได้แล้วที่ MBK Center ชั้น G , Zone A
ในราคา 690 บาท แต่สำหรับ 500 แผ่นแรก พิเศษ เพียง 600.- บาทเท่านั้น เริ่มจัดจำหน่าย วันที่ 29 ตุลาคม เป็นต้นไป ณ. MBK CENTER ชั้น G โซน A
ภายในแพคเกจ 1 ชุด ประกอบไปด้วย
1. CD
2. Photobook : 167x247
mm / 88 p
3. Lyrics Paper :
140x195 mm / 1 ea
4. Random Photocard :
55x85 mm / 1 of 4
5. Random Polaroid :
80x90 mm / 1 of 4
6. Double-Sided Poster
: 470x300 mm / 1 ea
พิเศษสำหรับผู้ที่ซื้อสินค้าภายในงานจะได้รับ
1. LISA's Handwritten
Thai Message Printed Card (1 of 3)
2. APPLEWOOD Exclusive
Plastic Photocard with Signature Printed (BLACK ver. - Photocard Type A , GOLD
Ver. - Photocard Type B) #LISAFIRSTSINGLEALBUMLALISA #LALISA #BLACKPINK
#BLINK #THAILAND #IDOLEXCHANGExSTARHUNTERENTERTAINMENT
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น